Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop HP Elitebook 630G9 (13.3″FHD/Core I5 12th/16G/Nvme 256G/3H)
8.900.000₫
💻Laptop HP Elitebook 630G9 vỏ nhôm, zin đẹp:
✅Màn hình: 13.3” Full HD (1920 x 1080)
✅Cpu: Core i5-1235u upto 4.4Ghz
✅Ram: DDRam4 16G bus 3200
✅Ổ cứng: Ssd nvme 256G (Chạy cực nhanh)
✅Đồ hoạ: HD Graphics Iris XE
✅Pin: 3H
✅Phím led chuẩn US
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to hay
⏰Bảo hành: 03 tháng
🎁Phụ kiện: Sạc, chuột, túi chống sốc, lót chuột
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core i5 1235u upto 4.8Ghz |
| RAM | 16GB DDR4 bus 3200 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 256G |
| Card đồ họa | UHD Graphics |
| Màn hình | 13.3″ FHD (1920 x 1080) IPS |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím màu bạc |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | Intel Wi-Fi 6 AX 201 |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | 720p HD |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | 3-cell, 42Wh |
| Trọng lượng | 1.28kg |
| Màu sắc | Bạc, vỏ nhôm |
| Kích thước | Dài 306.9 mm – Rộng 208.4 mm – Dày 15.9 mm |






Đánh giá Laptop HP Elitebook 630G9 (13.3″FHD/Core I5 12th/16G/Nvme 256G/3H)
Chưa có đánh giá nào.