Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop HP Probook 840G1 (14″HD/Core I5 4th/8G/Ssd 128G/3H)
3.400.000₫
💻Laptop HP Probook 840G1 màu đen, cứng cáp:
✅Màn hình: 14.0”HD (1366 x 768)
✅Cpu: Core i5-4310u upto 3.1Ghz
✅Ram3L: 8G bus 1600
✅Ổ cứng: Ssd sata 128G
✅Đồ hoạ: Onboard HD 4600
✅Pin > 2H
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to hay
⏰Bảo hành: 03 tháng
🎁Phụ kiện: Sạc, chuột, túi chống sốc, lót chuột
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core I5 4310u upto 3.1Ghz |
| RAM | 8GB DDR3L bus 1600 |
| Ổ cứng | SSD sata 128G |
| Card đồ họa | Graphics HD 4600 |
| Màn hình | 14.0″ HD (1366 x 768) |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, 1x USB 3.0 |
| Keyboard | Phím màu đen |
| Audio | HD Audio |
| Đọc thẻ nhớ | SD Card |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | 802.11a/b/n |
| Bluetooth | Có |
| Webcam | HD Webcam |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro |
| Pin | 3-cell, 41Wh |
| Trọng lượng | 1.58kg |
| Màu sắc | Xám, vỏ nhôm, nhựa |
| Kích thước | 33.89 x 23.7 x 2.10 cm |






Đánh giá Laptop HP Probook 840G1 (14″HD/Core I5 4th/8G/Ssd 128G/3H)
Chưa có đánh giá nào.