Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop Gaming Acer Aspire7 A715-59G, likenew (15.6″ FHD/Core I5 12th/32G/RTX 3050/Nvme 512/3H)
16.500.000₫
💻Laptop Gaming Acer Aspire7 A715-59G, likenew, BH Phong Vũ đến 21/03/2028:
✅Màn hình: 15.6”Full HD (1920×1080) 144hz
✅Cpu: Core i5-12450H upto 4.4Ghz
✅Ram: Ram4 32G bus 3200
✅Ổ cứng: Nvme 512G (Chạy rất nhanh)
✅Đồ hoạ: RTX 3050 6G ram6
✅Pin 3H
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to
✅Phím Led RGB
⏰Bảo hành: 03 tháng 💰Giá:
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core I5 12450H upto 4.4Ghz |
| RAM | 32GB DDR4 bus 3200 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 512G |
| Card đồ họa | RTX 3050 6GD6 |
| Màn hình | 15.6″ FHD (1920 x 1080) IPS |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím led |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | Wifi 6 |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | Camera HD 720p |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | 4-cell Li-ion, 54.8 Wh |
| Trọng lượng | 1.99kg |
| Màu sắc | Đen, vỏ nhựa |
| Kích thước | Dài 359.5 mm – Rộng 238 mm – Dày 22.7 mm |






Đánh giá Laptop Gaming Acer Aspire7 A715-59G, likenew (15.6″ FHD/Core I5 12th/32G/RTX 3050/Nvme 512/3H)
Chưa có đánh giá nào.