Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop HP Pavilon 15s-fq (15.6″FHD/Core I3 12th/8G/Nvme 512/3H)
6.800.000₫
💻Laptop HP 15s-fq, zin all, đẹp:
✅Màn hình: 15.6”FHD IPS (1920 x 1080)
✅Cpu: Core i3-1215u upto 4.4Ghz
✅Ram: DDRam4 8G bus 3200 (còn khe nâng cấp)
✅Ổ cứng: Ssd Nvme 512G nhanh mượt
✅Đồ hoạ: UHD Graphics 4G
✅Pin 3H
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to hay
⏰Bảo hành: 03 tháng
🎁Phụ kiện: Sạc, chuột, túi chống sốc, lót chuột
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core i3-1215u upto 4.4Ghz |
| RAM | 8GB DDR4 bus 3200 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 512G |
| Card đồ họa | UHD Graphics |
| Màn hình | 15.6″ FHD (1920 x 1080) IPS |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím màu bạc |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | 802.11a/b/n |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | Crystal Eye 720p |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | 3-cell, 41Wh |
| Trọng lượng | 1.69kg |
| Màu sắc | Bạc vỏ nhựa |
| Kích thước | Dài 358.5 mm – Rộng 242 mm – Dày 17.9 mm |






Đánh giá Laptop HP Pavilon 15s-fq (15.6″FHD/Core I3 12th/8G/Nvme 512/3H)
Chưa có đánh giá nào.