Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Macbook Air M1 2020 (13.3″ Retina/Apple M1/8G/Ssd 256G/5H)
11.000.000₫
💻Macbook Air M1 2023 vỏ nhôm, màu xám, đẹp:
✅Màn hình: 13.3” Retina (2560 x 1600)
✅Cpu: Chip Apple M1
✅Ram: 8G
✅Ổ cứng: Ssd 256G
✅Đồ hoạ: Tích hợp GPU 7 lõi
✅Pin trên 4 giờ (sạc chưa tới 20 lần)
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to hay
⏰Bảo hành: 01 tháng
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Apple M1 |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 256G |
| Card đồ họa | Tích hợp GPU 7 lõi |
| Màn hình | 13.3″ Retina (2560 x 1600) |
| Cổng giao tiếp | 2x Type C |
| Keyboard | Phím led |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | Wifi 6 |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | Camera HD 720p |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | Sử dụng trên 5H |
| Trọng lượng | 1.29kg |
| Màu sắc | Đen, vỏ nhựa |
| Kích thước | 30,41 cm x 21,24 cm x 1.61 cm |




Đánh giá Macbook Air M1 2020 (13.3″ Retina/Apple M1/8G/Ssd 256G/5H)
Chưa có đánh giá nào.