Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop Lenovo Ideapad V14 G2 (14″HD/Core I5 11th/8G/Nvme 256G/3H)
4.800.000₫
💻Laptop Lenovo Ideapad V14 G2 màu đen, máy khá:
✅Màn hình: 14.0”HD (1366 x 768)
✅Cpu: Core i5- 1135G7 upto 3.9Ghz
✅Ram: 8G bus 2666
✅Ổ cứng: Ssd Nvme 256Gb
✅Đồ hoạ: Onboard Iris XE
✅Pin 3H
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to hay
🎁Phụ kiện: Sạc, chuột, túi chống sốc, lót chuột
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core I5 1135G7 upto 4.2Ghz |
| RAM | 8GB DDR4 bus 2666 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 256G |
| Card đồ họa | HD Graphics Irix XE |
| Màn hình | 14.0″ HD (1366 x 768) |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím màu đen |
| Audio | HD Audio |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | 802.11a/b/n |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | HD Webcam |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro |
| Pin | 2-cell, 48Wh |
| Trọng lượng | 1.7kg |
| Màu sắc | Đen, vỏ nhựa |
| Kích thước | 324 x 215 x 19.5 mm |






Đánh giá Laptop Lenovo Ideapad V14 G2 (14″HD/Core I5 11th/8G/Nvme 256G/3H)
Chưa có đánh giá nào.