Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop Asus K3605V nguyên zin, đẹp (16″ FHD/Core I7 13th/16G/RTX 3050/Nvme 512/3H)
15.200.000₫
💻Laptop Asus K3605V nguyên zin, đẹp, BH hãng:
✅Màn hình: 16.0” Full HD (1920 x 1080), IPS
✅Cpu: Core i7 13620H upto 4.6 Ghz
✅Ram: DDRam4 16G bus 3200
✅Ổ cứng: Ssd nvme 512G (Chạy cực nhanh)
✅Đồ hoạ: Graphics Iris XE
✅VGA rời RTX 3050 4G D6
✅Pin 2H
✅Phím led backlit
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to hay
⏰Bảo hành: 03 tháng (BH hãng 01 năm)
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core I7 13620H upto 4.6Ghz |
| RAM | 16GB DDR4 bus 3200 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 512G |
| Card đồ họa | RTX 3050 4GD6 |
| Màn hình | 16.0″ FHD (1920 x 1080) IPS |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím led |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | Wifi 6 |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | Camera HD 720p |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | 3-cell, 50Wh |
| Trọng lượng | 1.8kg |
| Màu sắc | Đen, vỏ nhựa |
| Kích thước | 35.86 x 24.91 x 1.89 cm |






Đánh giá Laptop Asus K3605V nguyên zin, đẹp (16″ FHD/Core I7 13th/16G/RTX 3050/Nvme 512/3H)
Chưa có đánh giá nào.