Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop Gaming Asus TUF FX506L (15.6″FHD/Core I5 10th/16G/GTX 1650/Nvme 512/1H)
8.900.000₫
💻Laptop Gaming Asus TUF FX506L:
✅Màn hình: 15.6”Full HD (1920×1080) 144hz
✅Cpu: Core i5-10300H upto 4.5Ghz
✅Ram: Ram4 16G bus 3200
✅Ổ cứng: Nvme 512G (Chạy rất nhanh)
✅Đồ hoạ: GTX 1650 4G
✅Pin ~ 1H
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to
✅Phím Led RGB ⏰Bảo hành: 03 tháng
🎁Phụ kiện: Sạc, chuột, túi chống sốc, lót chuột
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core I5 10300H upto 4.2Ghz |
| RAM | 16GB DDR4 bus 3200 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 512G |
| Card đồ họa | GTX 1650 4G |
| Màn hình | 15.6″ FHD (1920 x 1080) IPS 144Hz |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím led RGB |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | 802.11a/b/n |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | Camera HD 720p |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | 4-cell, 48Wh |
| Trọng lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Đen, vỏ nhựa |
| Kích thước | 363.4 x 255 x 23.9 mm |






Đánh giá Laptop Gaming Asus TUF FX506L (15.6″FHD/Core I5 10th/16G/GTX 1650/Nvme 512/1H)
Chưa có đánh giá nào.