Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop Dell Vostro 5401 (14″FHD/Core I5 10th/8G/Nvme 256/2H)
6.700.000₫
💻Laptop Dell Vostro 5401 màu xám, khá đẹp, zin:
✅Màn hình: 14.0”FHD IPS (1920 x 1080)
✅Cpu: Core i5- 1035G1 upto 3.6Ghz
✅Ram: 8G bus 2666
✅Ổ cứng: Ssd 256Gb
✅Đồ hoạ: Intel UHD
✅Pin: 2-3H
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to hay
✅Phím đèn led sáng
⏰Bảo hành: 03 tháng
🎁Phụ kiện: Sạc, chuột, túi chống sốc, lót chuột
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core I5 1035G1 upto 3.6Ghz |
| RAM | 8GB DDR4 bus 2666 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 256G |
| Card đồ họa | Intel UHD |
| Màn hình | 14.0″ FHD (1920 x 1080) IPS |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím màu đen |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | 802.11a/b/n |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | HD Webcam |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro |
| Pin | 3-cell, 56Wh |
| Trọng lượng | 1.4kg |
| Màu sắc | Xám lông chuột, vỏ nhôm |
| Kích thước | 19.2 x 359.5 x 233.6 mm |






Đánh giá Laptop Dell Vostro 5401 (14″FHD/Core I5 10th/8G/Nvme 256/2H)
Chưa có đánh giá nào.