Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop Dell Vostro 3511 màu đen (15.6″FHD/Core I5 11th/16G/Nvme 256G/3H)
7.800.000₫
💻Laptop Dell Vostro 3511 màu đen, zin:
✅Màn hình: 15.6”FHD IPS (1920 x 1080)
✅Cpu: Core i5-1135G7 2.4Ghz
✅Ram: 16G bus 3200
✅Ổ cứng: Ssd Nvme 256G
✅Đồ hoạ: Onboard Iris XE
✅Pin: 2-3H
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to hay
⏰Bảo hành: 03 tháng
🎁Phụ kiện: Sạc
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core I5-1135G7 upto 4.2Ghz |
| RAM | 16GB DDR4 bus 3200 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 256G |
| Card đồ họa | Intel Graphics Iris XE |
| Màn hình | 15.6″ FHD (1920 x 1080) IPS |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím màu đen |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | 802.11a/b/n |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | Crystal Eye 720p |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | 3-cell, 41Wh |
| Trọng lượng | 1.7kg |
| Màu sắc | Bạc vỏ nhựa |
| Kích thước | Dài 358.5 mm – Rộng 235.5 mm – Dày 18.9 mm |






Đánh giá Laptop Dell Vostro 3511 màu đen (15.6″FHD/Core I5 11th/16G/Nvme 256G/3H)
Chưa có đánh giá nào.