Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop Dell Inspiron 5410 (14″FHD/Core I5 11th/16G/Nvme 256G/3H)
9.600.000₫
💻Laptop Dell Inspiron 5410 vỏ nhôm màu bạc:
✅Màn hình: 14.0”Full HD (1920 x 1080) IPS
✅Cpu: Intel core i5-11320H upto 4.5Ghz
✅Ram4: 16 bus 3200
✅Ổ cứng: Ssd Nvme 256G
✅Đồ hoạ: Intel Graphics Iris XE
✅Pin: 3H
✅Phím led
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to hay
⏰Bảo hành: 03 tháng
🎁Phụ kiện: Sạc, chuột, túi chống sốc, lót chuột
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core i5 11320H upto 4.2Ghz |
| RAM | 16GB DDR4 bus 3200 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 256G |
| Card đồ họa | Onboard Graphic Iris XE |
| Màn hình | 14.0″ FHD (1920 x 1080) IPS |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím led, màu bạc |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | Không |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | Intel Wi-Fi 6 AX 201 |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | 720p HD |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | 4-cell, 54Wh |
| Trọng lượng | 1.65kg |
| Màu sắc | Bạc, vỏ nhôm |
| Kích thước | Dài 321 mm – Rộng 211 mm – Dày 18 mm |






Đánh giá Laptop Dell Inspiron 5410 (14″FHD/Core I5 11th/16G/Nvme 256G/3H)
Chưa có đánh giá nào.