Chuột không dây, túi chống sốc, lót chuột
Laptop Dell Vostro 5490 (14″FHD/Core I5 10th/8G/Nvme 256G/3H)
7.300.000₫
💻Laptop Dell Vostro 5490 zin, đẹp:
✅Màn hình: 14.0”Full HD (1920×1080)
✅Cpu: Core i5-10205u upto 2.4Ghz
✅Ram: Ram4 8G bus 2400
✅Ổ cứng: Nvme 256Gb (Chạy rất nhanh)
✅Đồ hoạ: Onboard 2G
✅Pin 3H
✅Camera, micro đầy đủ, Loa to
⏰Bảo hành: 03 tháng
🎁Phụ kiện: Sạc, chuột, túi chống sốc, lót chuột
💴Trả góp: 0% Qua thẻ tín dụng, HS góp qua Micrae Asset nhanh gọn
Quà tặng / Khuyến mãi
Mô tả
| CPU | Intel Core I5 10205u upto 2.4Ghz |
| RAM | 8GB DDR4 bus 2400 |
| Ổ cứng | SSD Nvme 256G |
| Card đồ họa | Intel UHD |
| Màn hình | 14.0″ FHD (1920 x 1080) IPS |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.0, HDMI, Type C |
| Keyboard | Phím màu đen |
| Audio | Waves MaxxAudio® Sound Technology |
| Đọc thẻ nhớ | SD Card |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000/Gigabits Base T |
| Chuẩn WIFI | 802.11a/b/n |
| Bluetooth | v5.0 |
| Webcam | HD Webcam |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro |
| Pin | 3-cell, 48Wh |
| Trọng lượng | 1.49kg |
| Màu sắc | Đen vỏ nhôm, nhựa |
| Kích thước | Dài 328 mm – Rộng 227.7 mm – Dày 18.3 mm |






Đánh giá Laptop Dell Vostro 5490 (14″FHD/Core I5 10th/8G/Nvme 256G/3H)
Chưa có đánh giá nào.